Ánh sáng là yếu tố quan trọng ảnh hưởng tới quá trình sinh trưởng của động, thực vật. Mỗi một động, thực vật có nhu cầu ánh sáng khác nhau. Chiếu sáng đúng nhu cầu của động, thực vật sẽ mang lại hiệu quả nuôi trồng cao hơn.
Ánh sáng là yếu tố quan trọng ảnh hưởng tới quá trình sinh trưởng của động, thực vật. Mỗi một động, thực vật có nhu cầu ánh sáng khác nhau. Chiếu sáng đúng nhu cầu của động, thực vật sẽ mang lại hiệu quả nuôi trồng cao hơn.
Chịu trách nhiệm: ông Võ Văn Lương - Chủ tịch UBND huyện Kon Rẫy
Quản lý và nhập tin: Trung tâm Văn hóa -Thể thao - Du lịch và Truyền thông Huyện Kon Rẫy
Địa chỉ: Thôn 1, xã Tân Lập, huyện Kon Rẫy, tỉnh Kon Tum
Email: ttvhttdl.kry@kontum.gov.vn; SĐT: 0905593598
© Bản quyền thuộc Trang Thông tin điện tử Huyện Kon Rẫy.